Liên Minh Hoàng Đạo - Linh vương
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Liên Minh Hoàng Đạo - Linh vương game.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!!

Go down 
nateshake
wayarmy
6 posters
Tác giảThông điệp
wayarmy
Thành viên mới
Thành viên mới
wayarmy

Vàng : 16312
Danh vọng : 3

MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!!   MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!! EmptyFri Jul 10, 2009 5:35 pm

hix hix vi` 1 so viec. nen den tan hom nay moi onl lai dc . va cung moi biet chuyen sat nhap LM :| co j` mong anh em cu noi" . minh dang phat trien laj thanh`. dong thoi mong anh em giup ThienCo phat trien tiep LM cua? minh` chuan bj tham gja LM tranh ba lan toi :)
ten trong game : MinhPhung
nik YH : wayarmy.8990
co j` can gjup do anh em cu" nt wa YH Emotion 4
( vi dang ngoi` hang net nen ko co vietkey mong moi nguoi thong cam ) :(( ( nho" moi ng` wa :((
Emotion 9 Emotion 9 Emotion 9 Emotion 9 Emotion 9 Emotion 9
nateshake
Ban Lãnh đạo Liên minh
Ban Lãnh đạo Liên minh
nateshake

Vàng : 16389
Danh vọng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!!   MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!! EmptyFri Jul 10, 2009 5:40 pm

Chào bạn...mình là Thiên Cơ đây...^^.....trong thời gian mình dẫn dắt lm...có gì thíu sót hay ko đúng mong bạn góp ý và hướng dẫn thêm^^
TranCuu
Ban Lãnh đạo Liên minh
Ban Lãnh đạo Liên minh
TranCuu

Vàng : 16400
Danh vọng : 0

Bài gửiTiêu đề: hix hix   MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!! EmptySat Jul 11, 2009 3:13 am

ha ha MinhPhung rồi Thiên Cơ,giờ mạn phép các bác đến em chém gió nha Emotion 16 ,dẫu sao cũng đã tưng làm tạm quyền MC Emotion 59 .Mà Mp nói nhớ anh em onl đêm lại đi bắn CF nản luôn Emotion 66 .Nhớ thế thì phải Emotion 61 ăn thẻ đỏ và Emotion 35 đập cho nhừ tử :)) Emotion 59 .Các bác thấy có đúng ko Emotion 66 Emotion 66 Emotion 25
wayarmy
Thành viên mới
Thành viên mới
wayarmy

Vàng : 16312
Danh vọng : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!!   MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!! EmptySat Jul 11, 2009 3:39 am

Emotion 2 Emotion 2 Emotion 2 sax tao sut thang kia phat h` . dem ko co" 1 mang. onl :| dc may thang` ngoi` cho` nang cap cai nha` lau wa" nen vao` CF lam` tran :(( Emotion 7 Emotion 7 Emotion 7
Liu.nguyen
Thành viên mới
Thành viên mới
Liu.nguyen

Vàng : 16320

Bài gửiTiêu đề: Re: MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!!   MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!! EmptySat Jul 11, 2009 7:01 pm

wayarmy đã viết:
hix hix vi` 1 so viec. nen den tan hom nay moi onl lai dc . va cung moi biet chuyen sat nhap LM :| co j` mong anh em cu noi" . minh dang phat trien laj thanh`. dong thoi mong anh em giup ThienCo phat trien tiep LM cua? minh` chuan bj tham gja LM tranh ba lan toi :)
ten trong game : MinhPhung
nik YH : wayarmy.8990
co j` can gjup do anh em cu" nt wa YH Emotion 4
( vi dang ngoi` hang net nen ko co vietkey mong moi nguoi thong cam ) :(( ( nho" moi ng` wa :((
Emotion 9 Emotion 9 Emotion 9 Emotion 9 Emotion 9 Emotion 9
Chào bạn MinhPhung,nghe danh bạn đã lâu mà nay mới được biết mặt(không biết người trong hình có phải là bạn không) Emotion 44 .Mong bạn và mọi người cùng hợp tác phát triển lm HoàngĐạo lớn mạnh Emotion 84
truonglieu
Thành viên mới
Thành viên mới
truonglieu

Vàng : 16297
Danh vọng : 2

Bài gửiTiêu đề: Mc oi   MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!! EmptySat Jul 11, 2009 9:12 pm

Mc la boy hay girl vay ma d Emotion 16 e? cai avẩt nhin khêu goi vay
Liu.nguyen
Thành viên mới
Thành viên mới
Liu.nguyen

Vàng : 16320

Bài gửiTiêu đề: Re: MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!!   MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!! EmptySun Jul 12, 2009 12:34 am

truonglieu đã viết:
Bác đang nói avatar của nateshake hả,nếu vậy thì bác nhìn người nào mập nhất trong ảnh chính là hắn Emotion 59
nateshake
Ban Lãnh đạo Liên minh
Ban Lãnh đạo Liên minh
nateshake

Bài gửiTiêu đề: Re: MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!!   MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!! EmptySun Jul 12, 2009 1:45 am

Liu.nguyen đã viết:
truonglieu đã viết:
Bác đang nói avatar của nateshake hả,nếu vậy thì bác nhìn người nào mập nhất trong ảnh chính là hắn Emotion 59
mập có gái đẹp làm bồ đc ràu=)) Emotion 4
leducvinhno1
Thành viên mới
Thành viên mới

Vàng : 16277

Bài gửiTiêu đề: Re: MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!!   MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!! EmptySun Jul 12, 2009 7:59 am

vay moi chiu Emotion 1 nhin nho do voi ThienCo giong so 10 fai ko anh em Emotion 29 hacbach bay h biet lam ji day nhi *dao nay cham hoc wa Emotion 18 28* troi nong wa co Emotion 30 kiem 1 em nao lam bx dan di choi he` Emotion 7
nateshake
Ban Lãnh đạo Liên minh
Ban Lãnh đạo Liên minh
nateshake

Bài gửiTiêu đề: Re: MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!!   MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!! EmptySun Jul 12, 2009 9:20 am

số 10 tròn trịa==> hạnh phúc:D Emotion 4
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!!   MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!! Empty

MC cu~ xin ra mat" laj anh em!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang